GUN GALLERY IN THAILAND

ปืน ยิงอย่างเดียว ไม่ล้างเลย มีปัญหาอะไรไหม

Re: ปืน ยิงอย่างเดียว ไม่ล้างเลย มีปัญหาอะไรไหม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 08:24:27 »
วันนี้ได้มีโอกาศไปนั่งคุยกับน้ามาครับอยากลงรูปให้ดูเหลือเกินมีน้าเเถวบ้านคนหนึ่งครับยิงอย่างเดียวไม่ล่างไม่ว่าไม่สนจัยปืนเลยครับ.(ปืนลูกซอง).เอาไปใช้งานเร่งด่วน.เรียบร้อยเลยครับลำกล้อง"แตกร้าว"จากโคนไปถึงปลายเลยครับ.ก่อนยิงไม่ได้ดูรุ้แค่ว่าใส่ลุกไปยิงได้เลย.แต่ที่ไหนได้(ในลำกล้อง)มี.ดินเป็นก้อนๆหรือแถวบ้านผมเรียก(รังหมาล่า)ที่ชอบเกาะอยุ่แถวปูน.แต่ดันไปเกาะในลำกล้องปืน :??ตอนยิงน้าบอกว่าไหลแทบหลุด :-\แถมปืนแตกอีก.เป็นเพราะไม่ดูแลรักษาปืนแท้ๆมานั่งพูดนำตาคลอ(เห็นแล้วสงสารปืน) ;D.นี่ขนาดแค่3เดือนเองครับเตือนพี่ๆน้าๆอาๆไว้ด้วยครับ :-*รักกันส์เถอะครับ :-*

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-856
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
Re: ปืน ยิงอย่างเดียว ไม่ล้างเลย มีปัญหาอะไรไหม
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 15:03:33 »
วันนี้ได้มีโอกาศไปนั่งคุยกับน้ามาครับอยากลงรูปให้ดูเหลือเกินมีน้าเเถวบ้านคนหนึ่งครับยิงอย่างเดียวไม่ล่างไม่ว่าไม่สนจัยปืนเลยครับ.(ปืนลูกซอง).เอาไปใช้งานเร่งด่วน.เรียบร้อยเลยครับลำกล้อง"แตกร้าว"จากโคนไปถึงปลายเลยครับ.ก่อนยิงไม่ได้ดูรุ้แค่ว่าใส่ลุกไปยิงได้เลย.แต่ที่ไหนได้(ในลำกล้อง)มี.ดินเป็นก้อนๆหรือแถวบ้านผมเรียก(รังหมาล่า)ที่ชอบเกาะอยุ่แถวปูน.แต่ดันไปเกาะในลำกล้องปืน :??ตอนยิงน้าบอกว่าไหลแทบหลุด :-\แถมปืนแตกอีก.เป็นเพราะไม่ดูแลรักษาปืนแท้ๆมานั่งพูดนำตาคลอ(เห็นแล้วสงสารปืน) ;D .นี่ขนาดแค่3เดือนเองครับเตือนพี่ๆน้าๆอาๆไว้ด้วยครับ :-*รักกันส์เถอะครับ :-*

??? ???   โชคดีที่ไม่แตกใส่หน้านะครับ  :-X :-X

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 15:11:15 »

??? ???   โชคดีที่ไม่แตกใส่หน้านะครับ  :-X :-X
:??ใช่ครับเห็นแล้วเสียวเลยครับพี่ครับ :-\

• 43894
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2016, 08:24:42 »
 :??ใช่ครับเห็นแล้วเสียวเลยครับพี่ครับ :-\

;) ;)   ใช่ครับ หาภาพมาประกอบครับ  ;) ;)

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=kgH2J8mThwQ" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=kgH2J8mThwQ</a>

ออฟไลน์ k.kolkan 870

• **
  • 4
  • +0/-0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2016, 06:04:12 »
ไม่ได้ยิงยังต้องล้าง ดูแลเลยครับ

• 43894
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2016, 07:18:55 »
 ;) ;)    ตามาดูด้วยอีกวันครับ  ;) ;)

ออฟไลน์ bo_aeng

• **
  • 279
  • +0/-0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2016, 12:33:47 »
 :LIKE: ได้ความรู้คัพ

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2016, 18:13:34 »
ToZ35 ยิงไม่เคยล้าง เคยแยงเลย  ;D