GUN GALLERY IN THAILAND

เป็นนักศึกษา อายุ 20 ปีขึ้นไป ซื้อปืนเพื่อการกีฬาได้ไหม

สวัสดีครับ อายุ 20 ปีเป็นนักศึกษามหาลัยเป็นสมาชิคและชมรมสนามยิงปืน สามารถขอซื้อออาวุธปืนสั้นหรือยาวเพื่อการกีฬาได้ไหมครับ ต้องใช้เอกสารอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-861
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
สวัสดีครับ อายุ 20 ปีเป็นนักศึกษามหาลัยเป็นสมาชิคและชมรมสนามยิงปืน สามารถขอซื้อออาวุธปืนสั้นหรือยาวเพื่อการกีฬาได้ไหมครับ ต้องใช้เอกสารอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

:LIKE: :LIKE:   น่าจะได้นะครับ ให้แน่ใจถามเจ้าหน้าที่ได้ครับ  :LIKE: :LIKE:

ขอบคุณมากครับ^^

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-861
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
ขอบคุณมากครับ^^

:LIKE: :LIKE:  ยินดีครับ  :LIKE: :LIKE: