GUN GALLERY IN THAILAND

กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
ที่จริงไม่เสียครับตามระบบราชการป.3เสียไม่ถึง10บาท ป.4 500หรือปล่าวไม่แน่ใจ
แต่มันเป็นระบบนอกราชครับอยากได้ต้องทำใจครับ ผมเสียทุกใบเลย 3 กระบอก บางจังหวัดบางพื้นที่ก็ไม่เสียค่าทางด่วนครับแต่ว่านานมากให้เซนให้ยากมากรอกันเป็น2เดือนถึงเป็นปีก็มี ผมขอได้เร็วสุด1วัน หลังจากที่พิมมือออกแล้วนะครับ ;D ;D
2
New Member ~ สมาชิกใหม่โพสต์รายงานตัวที่นี่ / สวัสดีคับ
« กระทู้ล่าสุด โดย NSS เมื่อ วันนี้ เวลา 01:41:23 »
 :<>
3
New Member ~ สมาชิกใหม่โพสต์รายงานตัวที่นี่ / สมาชิกใหม่ครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย Burapa1996 เมื่อ เมษายน 27, 2024, 21:10:07 »
.
4
น่าจะปิดไปช่วงคลื่นลมแรงครับ คลื่นลมสงบคงจะเปิดอีกครั้ง
7
ข่าวจริงครับ ปี67ยังไม่มีการออกใบอนุญาตนำเข้าปืน(ป.2)เลย ที่มีขายตอนนี้เป็นของปี66ครับ
ใบป.2มีอายุ1ปี แต่ล่ะร้านมีหลายใบและหมดอายุไม่พร้อมกัน
มท.1ไม่เซ็นต่ออายุตั้งแต่ช่วงปลายปี66 ซึ่งจะครบรอบปีอีกที่คือปลายปี67
ใบที่ต่ออายุก่อนปลายปี66ก็จะสามารถนำเข้าและตอกเลขปี67ได้ปกติครับ
8
ครับพี่ ราคาได้มาลดลงไปอีก 1k ครับ
พี่คนที่ขายให้ใจดีมาก ให้เอกสารมาทั้งชุด
แถมบอกว่าถ้าติดปัญหาอะไรบอกได้เลย เดี๋ยวจัดการให้
.
เห็นว่ามี taurus ที่สลับโม่ได้ ผมสนอยู่ ว่าจะเก็บเงินไปเอากับแกอีกตัวนึงครับ  ;D ;D ;D
โชคดีมากที่ได้ไป สภาพสวยมากเลยครับ แต่ถ้าเบื่อแล้วจะปล่อยต่อก็บอกได้นะครับ555 ;D ;D ;D
9
รบกวนสอบถามพี่ๆว่ามีร้านปืนร้านไหนที่จำหน่ายลูกโดดกล่องดำตัวนี้บ้างครับ?  ;) ;)

10
ห้อง ซื้อขาย หาไม่เจอ ทำให้เหมือนเดิม
หน้า: [1] 2 3 ... 10