GUN GALLERY IN THAILAND

ใบรับรองความประพฤติขอ ป.3 ผมไม่รู้จักใครเลยจะไปขอกับใครได้บ้างครับ

ออฟไลน์ aekkaphop

• **
  • 3
  • +0/-0
วันนี้ไปขอ ป.3 มาเอกสารอย่างอื่นครบหมดเลยครับขาดใบรับรองความประพฤติผมก็บอกพี่เค้าว่าผมไม่รู้จักใครเลยพี่เค้าบอกงั้นก็ไม่ได้ ทำอย่างไรดีครับพอมีใครช่วยได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ knapakul_mr

• **
  • 11
  • +0/-0
ประชาชนคนธรรมดา เป็นผู้ใหญ่บ้าน หรือกำนัน ที่อยู่มีทะเบียนบ้านอยุ่ครับ ตามคำแนะนำของอำเภอที่สมาชิกอยุ่ครับ

ออฟไลน์ Sinjung

• **
  • 56
  • +4/-3
กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ลุง ป้า น้า อา ญาติพี่น้อง เพื่อน ญาตของเพื่อน ปลัด อบต.  ฯลฯ ถ้ายังหาไม่ได้แสดงว่าท่านยังขาดคุณสมบัติข้อหนึ่งที่จะมีอาวุธปืนจริงๆหล่ะครับ  8|

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-910
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 :LIKE: :LIKE:   ประมาณนี้ล่ะครับ  :LIKE: :LIKE: