GUN GALLERY IN THAILAND

รบกวนสอบถามผู้รู้ เกียวลำกล้องปืนสึกทำอย่างไรครับ

ถ้าหากเกียวในลำกล้องปืน สึกมากสามารถนำไปทำเกียวใหม่ได้มั้ยครับ หรือซื้อลำกล่องเปลี่ยนใหม่ คุ้มกว่า ปืนโคท 1911 A1 ตูดห่วง

M1

ถ้าหากเกียวในลำกล้องปืน สึกมากสามารถนำไปทำเกียวใหม่ได้มั้ยครับ
หรือซื้อลำกล่องเปลี่ยนใหม่ คุ้มกว่า ปืนโคท 1911 A1 ตูดห่วง

ซื้อลำใหม่ครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-852
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 :( :(   น่าจะต้องเปลี่ยนอย่างเดียวครับ ขึ้นเกลียวใหม่ไม่น่าจะได้แล้วครับ  :-X :-X