GUN GALLERY IN THAILAND

ถ้าผู้หญิงขอป.3 9มม จะพิจารณาเรื่องการใช้ด้วยมั้ยครับ

ออฟไลน์ Ratchapon

• **
  • 1
  • +0/-0
ถ้าผู้หญิงขอป.3 9มม จะพิจารณาเรื่องการใช้ด้วยมั้ยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ GaiGai

• **
  • 171
  • +6/-2
ถ้าผู้หญิงขอป.3 9มม จะพิจารณาเรื่องการใช้ด้วยมั้ยครับ ขอบคุณครับ
ขอได้ครับ  อาจจะต้องขอใบรับรองจากสนาม  แล้วแต่ที่นั้นๆครับ

ออฟไลน์ keng_n

• **
  • 8
  • +0/-0
ถ้าชัวร์สุดก็แนบใบรับรองอบรมการใช้อาวุธปืน กับบัตรสมาชิกสนามยิงปืนไปด้วย  ผมขอไปหลายกระบอกแล้วก็ยังแนบเอกสารพวกนี้ไปทุกทีครับ 

ออฟไลน์ narisk

• **
  • 1
  • +0/-0
 :LIKE:

ออฟไลน์ THEP

• **
  • 6290
  • +1011/-9738

ยินดีให้คำแนะนำ  โทรคุยกัน ครับ  ;D
Tel.- Line.  O89-88I-5566