GUN GALLERY IN THAILAND

กระสุน .45 winchester ที่วังร้านไหนมีขายบ้างคับ รบกวนชี้เป้าทีคับ ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ kimano

• **
  • 27
  • +0/-0
กระสุน .45 winchester ที่วังร้านไหนมีขายบ้างคับ รบกวนชี้เป้าทีคับ แล้วราคาประมานกี่บาทคับ ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ GaiGai

• **
  • 171
  • +6/-2
หายาก  แพงด้วยครับ  ลูกไทยหัวรูก็น่าจะพอครับ  ครบ  2  ปีก็เอาไปยิงเป้าเล่นแล้วก็ซื้อลูกปีใหม่มาแทน   ที่จริงแล้วผมมีบุลเล็ตหัวรู   เก็บมาเกิน 5  ปีแล้ว   เอาไปลองยิงเป้า  10  นัดก็สับแตกทุกนัดนะครับ    เก็บไม่ให้โดนน้ำโดนแดด    ผมใส่ลังกระสุนเหล็กของทหารที่มีขายเยอะแยะ   เอายางใหม่ๆอากาศไม่เข้ารับรองอยู่นานครับ   :LIKE:

ออนไลน์ werachai

• **
  • 212
  • +3/-2
ร้านวิทยาพร ร้านอาภา ร้านอนันท์ ลองถามดูผมซื้อมานานแล้ว .45กระสุนนอกผมชอบFederal Hydra Shock +Pเคยซื้อร้านอาภานัดละ120บาทแรงใช้ได้ครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-850
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 ??? ???   ของแรงเลยครับ  ??? ???

ออฟไลน์ vanr

• **
  • 123
  • +9/-11
ได้มาแล้วลองเอามายิงเทียบกับลูกจริงของบุลเล็ตที่ทำในไทยนะครับยิงใส่หนังสือมัดกันซ้อนๆหนาๆนี่หละไม่ได้ต่างกันเลยครับแถมลูกไทยออกจากโรงงานสดๆร้อนๆเลย ถ้าคุณรู้ว่าลูกนอกที่ขายๆกันอายุกี่ปีอาจจะตกใจอันนี้ว่ากันที่ลูก .45 นะครับผมว่าเหลือๆแต่ขนาดอื่นผมวาลูกนอกอาจจะดีกว่า

ออฟไลน์ jackiekaye

• **
  • 1
  • +0/-0