GUN GALLERY IN THAILAND

ตามหาสมาชิก เทารัส 1911B (กระทิง) เมื่อหลายปีก่อนยังอยู่มั้ยครับ

ออฟไลน์ 1911_B

• **
  • 1
  • +0/-0
สวัสดีครับพี่ ๆ ผมตามหาสมาชิก เทารัส 1911B ครับ
จำได้ว่าเคยมีกระทู้เกี่ยวกับอาวุธปีน เทารัส 1911B เมื่อ 8-9 ปีที่แล้ว
ตอนนี้ไม่เห็นมีแล้วครับ .......(หรือผมมาผิดเวป) .......
.... มีท่านสมาชิกยังใช้ 1911B กันอยู่มั้ยครับ 

ออฟไลน์ GaiGai

• **
  • 171
  • +6/-2
สวัสดีครับพี่ ๆ ผมตามหาสมาชิก เทารัส 1911B ครับ
จำได้ว่าเคยมีกระทู้เกี่ยวกับอาวุธปีน เทารัส 1911B เมื่อ 8-9 ปีที่แล้ว
ตอนนี้ไม่เห็นมีแล้วครับ .......(หรือผมมาผิดเวป) .......
.... มีท่านสมาชิกยังใช้ 1911B กันอยู่มั้ยครับ
มีแต่  ชมรมคนรักกระทิง  ครีับ   ปืนที่เป็นเทารัส  ลองพูดคุยดูได้ครับ    ปรกติ  จัดอบรมทุกปี  เจอโควิด  ไม่มีการจัดอบรมเลยครับ  กลัวกันอุจจาระขึ้นสมอง    ปรกติ  2-3 ปีหลังจัดที่  สนามยิงปืนปากน้ำครับ    ที่อื่นจัดแล้วขาดทุนทุกปี  5555