GUN GALLERY IN THAILAND

แนะนำปืนทรง 1911 ราคาประชาชน ไม่เกิน 7หมื่นหน่อยครับ

แนะนำปืนทรง 1911 ราคาประชาชน ไม่เกิน 7หมื่นหน่อยครับ  8| 8| 8| 8|

ออฟไลน์ infinity_ck

• **
  • 38
  • +0/-2
  • พร้อมเสมอเมื่อชาติต้องการ…
RIA ครับ
ไลค์เเม่งทุกโพส เพื่อดาวเขียว ส้นตีนมากๆ

ออฟไลน์ werachai

• **
  • 217
  • +4/-3
1911หาปืนผลิตในอเมริกามือสอง RemingtonหรือRuger เกินงบหน่อยได้ปืนดี ดีกว่าปืนผลิตจากบราซิลหรือฟิลิปปินส์ครับ

ออฟไลน์ DEMON

• **
  • 209
  • +5/-0
หามือสองอย่างที่พี่ข้างบนว่าไว้ครับ
ปืนมือสอง บ้านเรายิงไม่เยอะหรอกครับ(กระสุนแพง)
เลือกเอากระบอกที่เจ้าของดูแลล้างเช็ดดีๆ
ก็น่าจะOKอยู่ครับ

ผมเคยใช้ทั้งเทารัสและรูเกอร์
การใช้งานทั่วไปดีทั้งคู่ครับ
แต่ถ้าเรื่องความปราณีตของชิ้นงาน,การฟิตติ้งและการทำผิว
เชียร์รูเกอร์ครับ

ออฟไลน์ feiw125i

• **
  • 33
  • +0/-0
งบประมาณขนาดนี้ น่าจะหาค่อนข้างยาก  ยิ่งช่วงนี้ ช่วงปลายปีร้านปืน เค้าตัดโคลต้ากัน ใกล้จะเต็มแล้ว  ซึ่งตอนแรกผมก็อยากได้ ทรง1911งบ9หมื่น แต่หาไม่ได้ส่วน ใหม่จะหมด ถ้าไม่หมดก็เกินงบ เลยไปเอา Glock26Gen5  มาครับ  ก็ยิงดีเหมือนกันของเล่นเยอะดี ตอนนี้กลายเป็นชอบ ไปซะแล้ว แต่งบ7หมื่น และอยากได้ ทรง1911ลองดูเทารัส ทรง1911ดูครับอาจจะอยู่ในงบ  ครับถ้าไม่อย่างนั้นคง ต้องไปมือสองครับ

มือหนึ่งใหม่ๆ ไร้กังวล rock island 1911A1 ร้านสิงห์ทอง  ถ้าจำไม่ผิด 65,000 บ. ครับ :)