GUN GALLERY IN THAILAND

กระสุน .44 magnum

กระสุน .44 magnum
« เมื่อ: มกราคม 24, 2022, 21:38:39 »
อยากทราบว่าร้านไหนมีกระสุน .44 แม็กนั่มขายบ้างครับ อยู่ต่างจังหวัดไม่มีเวลาไปเดินดูเลย

ออฟไลน์ aids

• **
  • 223
  • +14/-8
Re: กระสุน .44 magnum
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2022, 10:11:21 »

ลูกไทยช่วงนี้ไม่เห็นเลยครับ ทั้งร้านวิทยาพร ร้านFamily ร้านสนั่นการค้า ร้านสองพี่น้อง ร้านอนันต์
ผู้ผลิตจะผลิตเห็นล๊อต ๆ ไม่ว่า Bullet หรือ Thaiarm
พอล๊อตใหม่ออกมา เราก็ควรหามาลองซักกล่อง
ทดสอบคุณภาพว่าเราพอใจในความแรงหรือไม่
ซึ่งถ้าเจอล๊อตที่พอใจ ทั้งคุณภาพและราคา อย่างตู้มละก๋วยเตี๋ยว1ชาม
สาวกแม๊กนั่มต้องซื้อเก็บไว้ ยามขาดแคลนครับ
(ส่วนตัว ถ้าผมเจอล๊อตที่ใช่ ก็จะเก็บไม่น้อยกว่าครั้งละ6กล่อง)
ลูกไทย ถ้าชอบแรง แนะนำ TA
ถ้าชอบแบบยิงสบาย ไม่ถีบมาก ก็ BM

สำหรับลูกนอกต้องขยันเดิน ขยันถามครับ
ซึ่งราคาต่อนัดก็พอสมควรทีเดียวครับ ตู้มละKFC 1ชุด
นาน ๆ จะเจอ Winchester เจอ Hornady หรือ Remington

ลองใช้วิธีโทรถามตามร้านที่แนะนำข้างบน เบอร์หาจากGoogle
พอมีของก็รีบไปสอยครับ

M1

Re: กระสุน .44 magnum
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 25, 2022, 13:38:14 »
อยากทราบว่าร้านไหนมีกระสุน .44 แม็กนั่มขายบ้างครับ
อยู่ต่างจังหวัดไม่มีเวลาไปเดินดูเลย

แอดไลน์ 0890 595 999 ครับ