GUN GALLERY IN THAILAND

Hk p30 ส้นแม็กหลุดเหมือนจะเสื่อมควรเปลี่ยนเป็นอลูมิเนียมดีมั้ยครับ

ออฟไลน์ MANASNOP

• **
  • 1
  • +0/-0
สอบถามพี่ๆครับ Hk p30 ส้นแม็กหลุดเหมือนจะเสื่อมควรเปลี่ยนเป็นอลูมิเนียมดีมั้ยครับ

M1

สอบถามพี่ๆครับ Hk p30 ส้นแม็กหลุดเหมือนจะเสื่อม
ควรเปลี่ยนเป็นอลูมิเนียมดีมั้ยครับ

555 ถ้ามีแท้ ออริจินัล ก็ใช้แท้ ถ้าหาไม่ได้ ก็จนใจ

เล่นเอชเค  ต้องทำใจเรื่องอะไหล่  หายากและแพง

555 ถ้ามีให้ซื้อ อย่าไปมองราคา คว้าเลยครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Owner

• **
  • 84
  • +3/-0
ส้นอลูมิเนียมมีเคยเห็นสมาชิกมาลงขาย หาได้ก็ควรเปลี่ยนจะได้ใช้ไปยาวๆ