GUN GALLERY IN THAILAND

ประชาชนสามารถซื้อปืนสวัสดิการได้ไหมครับ

ออฟไลน์ Healer

• **
  • 1
  • +0/-0
ประชาชนสามารถซื้อปืนสวัสดิการได้ไหมครับ

ออฟไลน์ taymaru

• **
  • 2
  • +0/-0
Re: ประชาชนสามารถซื้อปืนสวัสดิการได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 14, 2022, 22:23:01 »
แล้วแต่โครงการครับ Sig P365 เข้าร่วมได้หลากหลายมากครับ
แต่ถ้าไม่เข้าข่ายใดๆเลยในโครงการนั้น โครงการอื่นก็น่าจะยากมากแล้วครับ

ออฟไลน์ E23YSV

• **
  • 22
  • +0/-0
Re: ประชาชนสามารถซื้อปืนสวัสดิการได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2022, 20:12:11 »
ประชาชนธรรมดาเลย ไม่มีหน้าที่อะไรเลยในหน่วยงานรัฐ ซื้อปืนโครงการไม่ได้คับ ถ้าศึกษาดูดีๆจะรู้ว่าประชาชนประเถทใหนที่สามารถซื้อได้ เช่น ต้องเป็น อพปร. อสม. ชรบ. อส. และอีกหลายๆหน้าที่ สามรารถซื้อได้คับ แล้วแต่โครงการด้วยนะ สน.อส. รึของกรมการปกครอง ก็แล้วแต่บทบาทของเรา

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2022, 12:49:47 »
แฟนผมเป็น อสม ได้สิทธิ์ได้ไปซื้อ p365 มาแล้วครับแต่อยากทราบว่าจะซื้อปืนโครงการที่ไม่ใช่ ซิกp365 ได้ไหมครับ ผมอยากได้ Cz Glock