GUN GALLERY IN THAILAND

สมาชิกใหม่ครับ สนใจปืนลูกโม่ อยู่ ชลบุรี

สนใจปืนลูกโม่ เทารัส กำลังหาความรู้น่าสนใจมั้ยครับ
หรือเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกมีลูกโม่รุ่นไหนแนะนำบ้างครับ
หาปืนใหม่เลย หรือควรเล่นปืนมือสองดีครับ

ออฟไลน์ GaiGai

• **
  • 171
  • +6/-2
Re: สมาชิกใหม่ครับ สนใจปืนลูกโม่ อยู่ ชลบุรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2022, 22:24:30 »
ฃลบุรีเหมือนกันครับ   เทารัส  5 หมื่นกว่าๆร้านไทเน  แสงทอง  รับได้เลยครับ  ปืนใหม่มือ 1  ครับ   เดี๋ยวนี้เทารัสพอรับได้  สมราคาครับ  เหลือเยอะก็ไปรูเกอร์หรือสมิธ  แต่ราคาก็แตกต่างกันไปนะครับ    เทารัสถ้ายิงโดนรับรองตายเหมือนกันครับ   ;D

ออฟไลน์ Kit22

• **
  • 108
  • +1/-1
Re: สมาชิกใหม่ครับ สนใจปืนลูกโม่ อยู่ ชลบุรี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 15:18:32 »
ลองมาจับดูเลยดีกว่าครับชลแค่นี้เอง