GUN GALLERY IN THAILAND

ขออนุญาต​สอบถาม​ เรื่องขอใบป3​ พี่ๆทุกท่านครับ🙏

ออฟไลน์ tumoioi

• **
  • 30
  • +1/-1
คือผมสนใจที่จะมีอาวุธ​ปืนกระบอกเเรก​ ขนาด9mm
 เลยคิดว่าจะไปขอใบป3​ ที่วังไชยาด้วยตัวเอง
เเต่ยังไม่เข้าใจอยู่​สองอย่าง
      1.​ ใบรับรอง​ความ​ประพฤติ​ หาคนเซ็นไม่ได้ทำอย่างไร​ (พื้นที่​ กทม​)​
      2.​ เงินคงเหลือใน​บัญชี​ จำเป็นต้อง​ เกินหนึ่งเเสนบาทรือไม่​ รือ​ เเค่พอซื้อปืนกระบอกนั้นๆก็ได้ครับ
 ขอบคุณ​ไว้นะที่นี้ด้วยครับ.🙏

ออฟไลน์ nuonmxzz

• **
  • 331
  • +4/-11
ข้อ1มีคนรับเซ็น ราคา500-1000
ข้อ2 กฏหมายไม่ได้ระบุ แต่ตามประสบการณ์หกหลักหนึ่งแสนบาทขึ้นไป

วิ่งเองค่ารถค่าไปค่ากิน500 ค่าพิมมือ100
ค่าคนเซ็นตีว่า500 ตีคร่าวๆ2000
จ้างเขาทำทั้งหมด4000บาท
ลองชั่งใจเอา

ออฟไลน์ sand875

• **
  • 12
  • +0/-0
ข้อ1มีคนรับเซ็น ราคา500-1000
ข้อ2 กฏหมายไม่ได้ระบุ แต่ตามประสบการณ์หกหลักหนึ่งแสนบาทขึ้นไป

วิ่งเองค่ารถค่าไปค่ากิน500 ค่าพิมมือ100
ค่าคนเซ็นตีว่า500 ตีคร่าวๆ2000
จ้างเขาทำทั้งหมด4000บาท
ลองชั่งใจเอา
กระบอกแรกผมไปดำเนินการเองที่วังไชยาเลยครับ กระบอกที่สองให้ร้านจัดการทุกอย่าง แบบที่พี่บอกเลยครับเสียเงินเพิ่มนิดหน่อยแต่ไม่เสียเวลาแน่นอน

M1

คือผมสนใจที่จะมีอาวุธ​ปืนกระบอกเเรก​ ขนาด9mm
เลยคิดว่าจะไปขอใบป3​ ที่วังไชยาด้วยตัวเอง
เเต่ยังไม่เข้าใจอยู่​สองอย่าง

1.​ ใบรับรอง​ความ​ประพฤติ​ หาคนเซ็นไม่ได้ทำอย่างไร​ (พื้นที่​ กทม​)​
      2.​ เงินคงเหลือใน​บัญชี​ จำเป็นต้อง​ เกินหนึ่งเเสนบาทรือไม่​
          หรือ​ เเค่พอซื้อปืนกระบอกนั้นๆก็ได้ครับ

ขอบคุณ​ไว้นะที่นี้ด้วยครับ.🙏

555 หลักการของวังไชยา ไม่มีอะไรซับซ้อน ครับ

เอกสารครบ ตามกติกา ผ่านทุกใบ ตามวงรอบ 45-60 วัน

ยกเว้นกรณี ตรวจเจอประวัติอาชญากร ต้องเคลียให้สะอาด

ต้องมีคำพิพากษาศาล และ หนังสือรับรองคดีสิ้นสุด

5555 และต้องไม่ห้ามตาม พรบ.อาวุธปืน  พ.ศ. 2490 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ kittysuck

• **
  • 8
  • +1/-0
ของผมขอเองวังไชยา สองกระบอกแล้ว
เสียแค่ค่าธรรมเนียม 5 บาท + ค่าปั๊มลายนิ้วมือ 100 บาท (1ครั้งใช้ได้6เดือน)

ส่วนใบรับรองคงต้องหาคนรู้จักให้ได้ครับจะง่ายมาก ถ้าหาไม่ได้ลองสอบถามคนในเว็บบอร์ดหรือให้ร้านปืนช่วยได้ครับ

ออฟไลน์ tumoioi

• **
  • 30
  • +1/-1
ขอบคุณ​ทุกๆท่านด้วยครับ