GUN GALLERY IN THAILAND

มีท่านใดเคยประมูลปืน จากหน่วยงานราชการไหมครับ ขอคำแนะนำ

ออฟไลน์ batterymart9

• **
  • 8
  • +0/-0
พอดีสนใจประมูลปืนจากหน่วยงานราชการ แต่ในระเบียบการประมูลแจ้งว่า ให้นำใบป.3 มาแสดงภายใน30วันหลังจากการประมูลได้ (บางหน่วยงานแจ้งว่าหากเกินกำหนดแล้วไม่ได้เป็นความประมาทของผู้ประมูลสามารถนำเอกสารมาขยายเวลาได้) แต่หน่วยงานที่ผมสนใจไม่ได้มีแจ้งต่อไว้ครับ จบสั้นๆที่ เกิน30วันริบมัดจำ
เลยโทรไปสอบถามที่วังไชยา เจ้าหน้าที่แจ้งว่าใช้เวลา 45-60วัน ซึ่งมันเกินจากที่งานประมูลแจ้งไว้ (ถ้าหากไม่ทันภายใน30วันจะริบมัดจำ)
มีใครเคยไปประมูลแล้ว สามารถนำเอกสารไปยื่นหลังจาก 30 วันแล้วเจ้าหน้าที่ไม่ริบมัดจำบ้างครับ

M1

พอดีสนใจประมูลปืนจากหน่วยงานราชการ แต่ในระเบียบการประมูลแจ้งว่า ให้นำใบป.3 มาแสดงภายใน30วันหลังจากการประมูลได้
(บางหน่วยงานแจ้งว่าหากเกินกำหนดแล้วไม่ได้เป็นความประมาทของผู้ประมูลสามารถนำเอกสารมาขยายเวลาได้)
แต่หน่วยงานที่ผมสนใจไม่ได้มีแจ้งต่อไว้ครับ จบสั้นๆที่ เกิน30วันริบมัดจำ
เลยโทรไปสอบถามที่วังไชยา เจ้าหน้าที่แจ้งว่าใช้เวลา 45-60วัน ซึ่งมันเกินจากที่งานประมูลแจ้งไว้ (ถ้าหากไม่ทันภายใน30วันจะริบมัดจำ)
มีใครเคยไปประมูลแล้ว สามารถนำเอกสารไปยื่นหลังจาก 30 วันแล้วเจ้าหน้าที่ไม่ริบมัดจำบ้างครับ

ประมูลที่ไหน ?

• **
  • 8
  • +0/-0

M1

ปปส.ครับ

ประมูลปืน ปปส. ราคาทะลุโลกครับ

กรณี ป.3 ออกไม่ทันตามระยะเวลาที่กำหนด

ขอขยายเวลาได้ โดยต้องทำคำร้อง

ถ้าเงียบ ถ้าเฉย ไม่แจ้ง ยึด  ;D ;D ;D

• **
  • 8
  • +0/-0

ประมูลปืน ปปส. ราคาทะลุโลกครับ

กรณี ป.3 ออกไม่ทันตามระยะเวลาที่กำหนด

ขอขยายเวลาได้ โดยต้องทำคำร้อง

ถ้าเงียบ ถ้าเฉย ไม่แจ้ง ยึด  ;D ;D ;D

ขอบคุณครับ  :LIKE: :LIKE: