GUN GALLERY IN THAILAND

แม็กปืนลูกซองระบบลูกเลื่อนโบราณ

ออฟไลน์ lawman

• **
  • 43
  • +4/-0
แม็กปืนลูกซองระบบลูกเลื่อนโบราณ
« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2022, 05:52:54 »
สอบถามพี่ๆเพื่อนๆครับ​ พอดีมีคนรู้จักจะขายปืนลูกซองระบบลูกเลื่อนโบราณให้​ เป็นยี่ห้อมอสเบริก​ 195​ (มีทะเบียน)​ เป็นปืนรับมรดกกันมาตั้งแต่รุ่นปู่​ เขาตั้งราคามาไม่แรงพอซื้อเก็บสะสมเอาความคลาสสิคได้​ แต่ปัญหาคืออุปกรณ์ไม่ครบ​ แม็กกาซีนปืนหายไปนาน​ อยากสอบถามว่าถ้าจะซื้อไว้ยังพอมีร้านที่รับทำแม็กกาซีนรุ่นนี้อยู่ไหม...ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบ

Re: แม็กปืนลูกซองระบบลูกเลื่อนโบราณ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2022, 08:06:39 »
จ้างร้านพับแม็กกาซีนได้ครับ  นำตัวปืนไปให้ร้านแถวหลังวัง  หรือต่างจังหวัดลองติดต่อร้านซ่อมต่างจังหวัด  ตัวอย่างร้านอย่าง  ร้านซ่อมปืนเพชรไทย พิษณุโลก ครับ