GUN GALLERY IN THAILAND

หลังวังมีร้านไหนมีของแต่ง glock เยอะๆบ้างครับ

ออฟไลน์ Supermann

• **
  • 17
  • +1/-0
เขามีร้านแบบ ถ้าจะแต่ง glock ต้องร้าน xx ถ้าจะแต่ง 1911 ต้องร้าน zz อะไรแบบนี้ไหมครับ

ออฟไลน์ gai-chon

• 3798
  • +82/-114
Re: หลังวังมีร้านไหนมีของแต่ง glock เยอะๆบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2022, 18:41:33 »
เขามีร้านแบบ ถ้าจะแต่ง glock ต้องร้าน xx ถ้าจะแต่ง 1911 ต้องร้าน zz อะไรแบบนี้ไหมครับ
ผมแต่งกล็อกก็  ไฮบริด (ของเยอะดีครับ) 1911  ก็ไปร้านช่างยอดกับร้านลุงสังเวียน  จะแต่งอะไรก็ยอมไปร้านที่น่าเชื่อถือหน่อยครับ ไอ้แบบร้านที่แต่งแล้วต้องวิ่งเข้าวิ่งออก  4-5  รอบ  ก็อย่าไปแต่งมันเลยครับ  (ร้านในสามยอด  แต่งกล็อกได้ปวดกบาลมาก)

ออฟไลน์ Daniel Craig

• **
  • 8
  • +0/-0
  • pay back time
Re: หลังวังมีร้านไหนมีของแต่ง glock เยอะๆบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2022, 09:14:25 »
ผมแต่งกล็อกก็  ไฮบริด (ของเยอะดีครับ) 1911  ก็ไปร้านช่างยอดกับร้านลุงสังเวียน  จะแต่งอะไรก็ยอมไปร้านที่น่าเชื่อถือหน่อยครับ ไอ้แบบร้านที่แต่งแล้วต้องวิ่งเข้าวิ่งออก  4-5  รอบ  ก็อย่าไปแต่งมันเลยครับ  (ร้านในสามยอด  แต่งกล็อกได้ปวดกบาลมาก)

ใช่ร้านรถยุโรปไหมครับ แพงโคตร ขายแพงทุกอย่าง มือไม่ถึง แก้จนเบื่อ ต้องถอดทิ้ง รวมๆแล้ว ซื้อยกชุดใส่คุ้มกว่า
I told u laew na ja

ออฟไลน์ gai-chon

• 3798
  • +82/-114
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2022, 21:47:27 »

ใช่ร้านรถยุโรปไหมครับ แพงโคตร ขายแพงทุกอย่าง มือไม่ถึง แก้จนเบื่อ ต้องถอดทิ้ง รวมๆแล้ว ซื้อยกชุดใส่คุ้มกว่า
  :e :e :e :e :e

ออฟไลน์ moi999

• **
  • 7
  • +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2022, 15:25:46 »

นึกว่าเป็นคนเดียว มีพวกละ สบายใจ