GUN GALLERY IN THAILAND

แนะนำร้านขายกระสุนให้หน่อยครับ

ออฟไลน์ flyingpistol

• **
  • 2
  • +0/-0
แนะนำร้านขายกระสุนให้หน่อยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 30, 2022, 00:05:02 »
สวัสดีครับ เป็นสมาชิกใหม่ครับผม
อยากขอคำแนะนำจากพี่ๆหน่อยครับ
พอดีช่วงเดือนหน้าจะเข้ากทม.ไปทำธุระ
เลยอยากได้ร้านขายกระสุนที่ราคาโอเคๆครับผม

ออฟไลน์ gai-chon

• 3797
  • +82/-114
Re: แนะนำร้านขายกระสุนให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2023, 22:25:19 »
สวัสดีครับ เป็นสมาชิกใหม่ครับผม
อยากขอคำแนะนำจากพี่ๆหน่อยครับ
พอดีช่วงเดือนหน้าจะเข้ากทม.ไปทำธุระ
เลยอยากได้ร้านขายกระสุนที่ราคาโอเคๆครับผม
ผมซื้อประจำก็ร้าน แฟมิลี่ (ตรงข้ามสิงห์อาร์ม)  ร้านลุงเพชร  (ที่จอดรถสามยอด)  ร้านสนั่น  ลองแวะไปดูครับ