GUN GALLERY IN THAILAND

สวัสดีครับ รบกวนสอบถามครับ ตจว ตรวจอาญากรรม นานสุดกี่วันครับ

ออฟไลน์ automove24

• **
  • 6
  • +0/-0
ตรวจอาญากรรม นานสุดกี่วันครับ ผมรอ มา 2 เดือนแล้วยังไม่ได้เลย :DisLIKE: :DisLIKE: :DisLIKE: :DisLIKE:

ออฟไลน์ gai-chon

• 3797
  • +82/-114
ตรวจอาญากรรม นานสุดกี่วันครับ ผมรอ มา 2 เดือนแล้วยังไม่ได้เลย :DisLIKE: :DisLIKE: :DisLIKE: :DisLIKE:
ปรกติค่าธรรมเนียม  100  บาท  ไม่ควรเกิน  45  วันครับ   ส่วนใหญ่พี่เขาจะรวบรวมหลายๆใบแล้วค่อยส่งครับ  ยังไงลองโทรไปถามดูครับ 

ออฟไลน์ pinyo99

• **
  • 66
  • +0/-0
ผมเขาส่งไปตรวจที่ศูนย์พิศูจน์หลักฐานภาคเลยเจ้าหน้าที่บอก15วันแต่เอาจริง 10วันใช้แบบเครื่องสแกนลายนิ้วมือเข้าคอมเลย