GUN GALLERY IN THAILAND

Sig365 ชำระครบแล้วแต่เอกสารยังไม่เรียบร้อยเค้าจะยังเก็บปืนไว้ให้ไหมครับ

ออฟไลน์ Meretman

• **
  • 4
  • +0/-0
Sig365 ชำระครบแล้วแต่เอกสารยังไม่เรียบร้อยเค้าจะยังเก็บปืนไว้ให้ไหมครับ
มีท่านใดมีข้อมูลไหมครับ

ออฟไลน์ Theppapin

• **
  • 2
  • +0/-0
ได้ ใบ ป.3 หรือยังครับ ของผม 5-6 เดือน แล้ว ออกยากจัง ใบ ป.3 เอกสารครบ แต่ทางนายทะเบียนยังไม่ออกให้

ออฟไลน์ Rujikorn_k

• **
  • 10
  • +0/-0
ผมออกไวมากไม่เกิน7วัน  ต้องรุ้ตามธรรมเนียมอันนี้ไว
 :LIKE:

ออฟไลน์ ton.mp

• **
  • 4
  • +0/-1
ชำระครบแล้ว ทางบริษัทจะตัดยอดปืนไว้รอลูกค้ามารับครับ  :LIKE: :LIKE: :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ prathong

• **
  • 5
  • +1/-0
ชำระแบบผ่อนงวดแรก หรือชำระครบแล้ว ทางร้านจะเก็บปืนไว้ให้เราครับ พอเอกสาร ป.3 ดำเนินการแล้วเสร็จก็สามารถเข้าไปรับปืนได้ หรือเราจะยกเลิกและแจ้งขอคืนเงิน(ในกรณีที่ ป.3 ไม่สำเร็จ)ก็ได้ครับผม