GUN GALLERY IN THAILAND

อยากจะชื้อปืนไม่รูร้จะชื้อที่ไหนกลัวโดนหลอก เป็นเจ้าของร้านมีติดไว้ ๆแนะนำหน่อย

ออฟไลน์ sol1911

• **
  • 31
  • +2/-0
ตั้งคำถามเหมือนจะหาซื้อปืนเถื่ิอน ศึกษา หาปืนที่ชอบ ไปอำเภอขอ ป.3ให้ถูกต้อง ไปซื้อที่ร้านปืนครับ ไม่ถูกหลอกแน่นอน

ตั้งคำถามเหมือนจะหาซื้อปืนเถื่ิอน ศึกษา หาปืนที่ชอบ ไปอำเภอขอ ป.3ให้ถูกต้อง ไปซื้อที่ร้านปืนครับ ไม่ถูกหลอกแน่นอน
:LIKE: :LIKE: :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ Owner

• **
  • 86
  • +3/-0
    มือใหม่.. เอาให้ชัวร์ก็ต้องซื้อปืนใหม่จากร้านค้าอวป.  อันดับแรก แนะนำเดินเข้าสมัครเป็นสมาชิกสนามยิงปืนแถวบ้านสักที่  ในสนามจะมีปืนให้บริการแนะใช้งาน
ลองเลือกหาทั้งปืนลูกโม่ กึ่งออโต เป็นเหล็ก เลสหรือโพลิเมอร์  ขนาดกระสุนที่มี เล่นไปสักระยะให้พอได้พอเป็น ชอบยังไงแบบไหนเหมาะในใจคงมีแนว

พอตัดสินใจซื้อแน่ก็ไปอำเภอ สอบถามจนท.ซื้อปืนต้องใช้เอกสารหลักฐานอะไรบ้างก็จัดให้ และให้เพิ่มสำเนาบัตรสมาชิกสนามยิงปืนของเราประกอบเรื่่องเข้าด้วย 
ในใบคำขอก็ระบุขอซื้อปืนจากร้านค้าในเขตกทม.  ซึ่งแหล่งใหญ่จะอยู่แถวย่านวังบูรพา แต่ละร้านจะมีปืนวางโชว์ให้ดูเลือกชม ชอบตัวไหนราคาไง สามารถเลือกชมดู
ราคาเทียบเคียงกับร้านอื่นในย่านนั้นก่อนได้  ร้านไหนราคาดีมีถูกใจก็จัดไป ....โชคดีมีปืนใช้กันครับ    :e

ออฟไลน์ nuonmxzz

• **
  • 331
  • +4/-11
เขาน่าจะหมายถึงร้านไหนดีไม่ลูกเล่น ตรงไปตรงมา

ออฟไลน์ E36m43

• **
  • 202
  • +570/-1499
ซื้อร้านครับ เคยมีเคสสมาชิกในนี้ซื้อเทารัสจากร้านที่วังบูรภาแล้วนกสับหักร้านเคลมไม่มีงอเงครับ  ถ้าเป็นพ่อค้าในนี้โดยเฉพาะหัวหงอกๆๆตัวผอมๆๆหน้าตากวนตีนที่ลงขายบ่อยๆๆ หนีไกลๆๆโดนกันมาเยอะแล้วครับไอ้ตัวนี้ ทุนไม่มีหน้าร้านไม่มีจับเสือมือเปล่า ถ้าซื้อปืนมันมัดจำป็นหลักหมื่นขึ้น แถมเอาปืนย้อมมาขาย พอลูกค้ารู้มันไม่รับผิดชอบทุกกรณี ผมเตือนได้เท่านี้ครับ เห็นใจพ่อค้าที่ดีๆๆครับเพราะปลาเน่าตัวเดียวเหม็นทั้งเวป ;D

ออนไลน์ DHMDT

• **
  • 306
  • +14/-239
ซื้อร้านครับ เคยมีเคสสมาชิกในนี้ซื้อเทารัสจากร้านที่วังบูรภาแล้วนกสับหักร้านเคลมไม่มีงอเงครับ  ถ้าเป็นพ่อค้าในนี้โดยเฉพาะหัวหงอกๆๆตัวผอมๆๆหน้าตากวนตีนที่ลงขายบ่อยๆๆ หนีไกลๆๆโดนกันมาเยอะแล้วครับไอ้ตัวนี้ ทุนไม่มีหน้าร้านไม่มีจับเสือมือเปล่า ถ้าซื้อปืนมันมัดจำป็นหลักหมื่นขึ้น แถมเอาปืนย้อมมาขาย พอลูกค้ารู้มันไม่รับผิดชอบทุกกรณี ผมเตือนได้เท่านี้ครับ เห็นใจพ่อค้าที่ดีๆๆครับเพราะปลาเน่าตัวเดียวเหม็นทั้งเวป ;D

ช่วยกันเตือนครับ  :LIKE: :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ tor_pong

• **
  • 225
  • +52/-71
 :LIKE:

ออฟไลน์ เลอ..น้ำจำ

• **
  • 381
  • +43/-1182
  • ■■■ ดู คน..อย่าเพียงดูด้วยตา จะดูผิดได้ง่าย ■■■

ซื้อร้านครับ
เคยมีเคสสมาชิกในนี้ซื้อเทารัสจากร้านที่วังบูรภา
แล้วนกสับหักร้านเคลมไม่มีงอเงครับ 

ถ้าเป็นพ่อค้าในนี้
โดยเฉพาะหัวหงอกๆๆตัวผอมๆๆ
หน้าตากวนตีนที่ลงขายบ่อยๆๆ
หนีไกลๆๆโดนกันมาเยอะแล้วครับไอ้ตัวนี้

ทุนไม่มีหน้าร้านไม่มีจับเสือมือเปล่า
ถ้าซื้อปืนมัน มัดจำป็นหลักหมื่นขึ้น
แถมเอาปืนย้อมมาขาย
พอลูกค้ารู้มันไม่รับผิดชอบทุกกรณี
ผมเตือนได้เท่านี้ครับ
เห็นใจพ่อค้าที่ดีๆๆครับ
เพราะปลาเน่าตัวเดียวเหม็นทั้งเวป ;D

555 พลเมืองดี  ;D ;D ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2023, 12:24:30 โดย เลอ..น้ำจำ »
ถ้าตัวตรงไม่ต้องกลัวเงาคต
ถ้าหัวตรงไม่ต้องกลัวเท้าเอียง

ออฟไลน์ Bird7

• **
  • 132
  • +2/-429
ไอ้หัวหงอก ตัวดี  ตัวแสบ ผมเคยโดน นัดอย่างดี  ราตา ก้อตกลงกันดี แม่งบิดไป ขายคนอื่น  หัวหงอก บ้านอยู่แถว  ตลิ่่งชันคับ อย่าไป ค้าขายกับมันคับ

ออฟไลน์ sol1911

• **
  • 31
  • +2/-0
ไอ้หัวหงอก ตัวดี  ตัวแสบ ผมเคยโดน นัดอย่างดี  ราตา ก้อตกลงกันดี แม่งบิดไป ขายคนอื่น  หัวหงอก บ้านอยู่แถว  ตลิ่่งชันคับ อย่าไป ค้าขายกับมันคับ

ช่วยหลังไมค์ให้ทราบด้วยนะครับว่าเป็นใคร จะได้ระวังตัวไม่ยุ่งเกี่ยว :<>

ออฟไลน์ adisorn112

• **
  • 2
  • +3/-0

เล่าหน่อยครับ​ เห็นแต่ก่อนพี่ก็ให้เครดิตเขาอยู่

ออฟไลน์ เลอ..น้ำจำ

• **
  • 381
  • +43/-1182
  • ■■■ ดู คน..อย่าเพียงดูด้วยตา จะดูผิดได้ง่าย ■■■

ซื้อร้านครับ
เคยมีเคสสมาชิกในนี้ซื้อเทารัสจากร้านที่วังบูรภา
แล้วนกสับหักร้านเคลมไม่มีงอเงครับ

ถ้าเป็นพ่อค้าในนี้โดยเฉพาะหัวหงอกๆๆ
ตัวผอมๆๆหน้าตากวนตีนที่ลงขายบ่อยๆๆ

หนีไกลๆๆโดนกันมาเยอะแล้วครับไอ้ตัวนี้
ทุนไม่มีหน้าร้านไม่มีจับเสือมือเปล่า
ถ้าซื้อปืนมันมัดจำป็นหลักหมื่นขึ้น
แถมเอาปืนย้อมมาขาย
พอลูกค้ารู้มันไม่รับผิดชอบทุกกรณี

ผมเตือนได้เท่านี้ครับ
เห็นใจพ่อค้าที่ดีๆๆครับ
เพราะปลาเน่าตัวเดียวเหม็นทั้งเวป ;D

เล่าหน่อยครับ​
เห็นแต่ก่อนพี่ก็ให้เครดิตเขาอยู่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2023, 21:06:28 โดย เลอ..น้ำจำ »
ถ้าตัวตรงไม่ต้องกลัวเงาคต
ถ้าหัวตรงไม่ต้องกลัวเท้าเอียง

ออฟไลน์ E36m43

• **
  • 202
  • +570/-1499
ตัวเดียวกันครับ(ประวัติมันเยอะ)อยู่แถวตลิ่งชันย่านพุทธมณฑลสาย1   ทุนไม่มีจับเสือมือเปล่าเที่ยวหลอกขายปืนยำไปวันๆๆปืนมีปัญหาบอกไม่ไช่ปืนผม เดียวคุยกับเจ้าของปืนก่อนแล้วก็เงียบ(ในนี้โดนมาเยอะครับ) ข่าวๆๆไอ้เวรนี้เดินวังหลังได้ที่ไหนเขาเอาน้ำสาดไล่เลย55555

ออฟไลน์ chnon

• **
  • 260
  • +58/-653
  • w213m274 AMG
ตัวเดียวกันครับ(ประวัติมันเยอะ)อยู่แถวตลิ่งชันย่านพุทธมณฑลสาย1   ทุนไม่มีจับเสือมือเปล่าเที่ยวหลอกขายปืนยำไปวันๆๆปืนมีปัญหาบอกไม่ไช่ปืนผม เดียวคุยกับเจ้าของปืนก่อนแล้วก็เงียบ(ในนี้โดนมาเยอะครับ) ข่าวๆๆไอ้เวรนี้เดินวังหลังได้ที่ไหนเขาเอาน้ำสาดไล่เลย5566
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2023, 14:37:12 โดย chnon »