GUN GALLERY IN THAILAND

ขออนุญาติจะ อยากทราบว่าลูกโม่กับแมกกาซีนอันไหนดีกว่ากัน

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-856
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 ;) ;)   ตัดสินใจได้ยังครับ  ;) ;)

ออฟไลน์ chatchai.s

• **
  • 198
  • +6/-2
 :<> :<>อยู่ที่ใจรักส่วนความดีนั้ไม่แตกต่างกัน เพราะส่วนใหญ่มีกันทั้งสองแบบครับ-

ออฟไลน์ MAll

• **
  • 7
  • +1/-0
ไปอ่านเจอ ปี2010 โรงงานผลิตปืนรายใหญ่25รายแรกในอเมริกาผลิตปืนรวมกันประมาณนี้

Pistol 1.8 ล้านกระบอก
Revolver 0.5 ล้าน
Rifle 1.5 ล้าน
Shotgun 0.7 ล้าน

• 43894
ไปอ่านเจอ ปี2010 โรงงานผลิตปืนรายใหญ่25รายแรกในอเมริกาผลิตปืนรวมกันประมาณนี้

Pistol 1.8 ล้านกระบอก
Revolver 0.5 ล้าน
Rifle 1.5 ล้าน
Shotgun 0.7 ล้าน

;) ;)   อย่างนี้ชัดครับ ว่าต้องเลือกอะไรดีครับ  :LIKE: :LIKE: :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ optima คุง

• 27664
  • +1745/-5
  • Better late than never - มาช้าก็ยังดีกว่าไม่มา

;) ;)   อย่างนี้ชัดครับ ว่าต้องเลือกอะไรดีครับ  :LIKE: :LIKE: :LIKE: :LIKE:
เลือก  :H :H :qq :qq :qq

• 43894
เลือก  :H :H :qq :qq :qq

:P :P   สวัสดีครับ น้าหน่องครับ เอาทั้งหมดครับ จะได้ไม่มีตัวเลือกครับ น้าหน่องครับ  :P :P   ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Zirus

• **
  • 48
  • +3/-0
มีดีคนล่ะแบบ
เน้นใช้งานปลอดภัย สมาชิกในบ้านที่ไม่ค่อยรู้เรื่องปืนก็ใช้ได้  เลือกลูกโม่
แต่ถ้าจินตนาการว่าจะยิงกันหูดับตับไหม้ก็เลือกออโต้ลูกดก

• 43894
 ;) ;)    ตามมาดูด้วยอีกวันครับ  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ jeedjad

• **
  • 25
  • +2/-1
ขึ้นอยู่กับ กรอบ การใช้งานมากกว่าครับ ติดรถ ติดตัว ติดบ้าน ลูกโม่ง่ายสุด

พกนอกพกในได้ ปราบปราม ตรวจท้องที่ กึ่งออโต้ (แม็กกาซีน) เหมาะสมกว่าลูกโม่

ชาวบ้านธรรมดาไม่ต้องอะไรมาก ผ้าเช็ดหน้าชุบน้ำบิดหมาดๆ ดีดให้เข้าเบ้าตา เพียงพอแล้ว เหอ เหอ เหอ
. ผมจะขายปืนทิ้งและ จะใช้ผ้าเช็ดหน้าแทน555ชอบครับ

• 43894
 ;) ;)   ตามมาดูครับ ว่าลงเอ่ยยังงัยครับ  ;) ;)

ออฟไลน์ narong2198

• **
  • 68
  • +0/-0
ยังไม่เคยเป็นเจ้าของลูกโม่เพราะมือใหม่ จึงไม่รู้ว่าใครดีกว่ากัน

แต่ถามใจตัวเองทีไรก็บอกว่าชอบแม็กกาซีนทุกทีครับ

• 43894
ขึ้นอยู่กับ กรอบ การใช้งานมากกว่าครับ ติดรถ ติดตัว ติดบ้าน ลูกโม่ง่ายสุด

พกนอกพกในได้ ปราบปราม ตรวจท้องที่ กึ่งออโต้ (แม็กกาซีน) เหมาะสมกว่าลูกโม่

ชาวบ้านธรรมดาไม่ต้องอะไรมาก ผ้าเช็ดหน้าชุบน้ำบิดหมาดๆ ดีดให้เข้าเบ้าตา เพียงพอแล้ว เหอ เหอ เหอ

;D ;D   เห็นภาพชัดเลยครับ  :LIKE: :LIKE: :LIKE: