GUN GALLERY IN THAILAND

ขออนุญาติจะ อยากทราบว่าลูกโม่กับแมกกาซีนอันไหนดีกว่ากัน

ออฟไลน์ Kratai

• **
  • 1
  • +0/-0

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-856
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 :( :(   อยู่ที่การชอบส่วนมากกว่านะครับ ความคิดเห็นส่วนตัวล้วนๆนะครับ รอท่านอื่นมาแจงด้วยนะครับ  ;) ;)

GHD

ขึ้นอยู่กับ กรอบ การใช้งานมากกว่าครับ ติดรถ ติดตัว ติดบ้าน ลูกโม่ง่ายสุด

พกนอกพกในได้ ปราบปราม ตรวจท้องที่ กึ่งออโต้ (แม็กกาซีน) เหมาะสมกว่าลูกโม่

ชาวบ้านธรรมดาไม่ต้องอะไรมาก ผ้าเช็ดหน้าชุบน้ำบิดหมาดๆ ดีดให้เข้าเบ้าตา เพียงพอแล้ว เหอ เหอ เหอ

ออฟไลน์ birt2610

• **
  • 2
  • +0/-0

ออฟไลน์ นายหนม

• 18124
  • +1001/-4
ต้องมีทั้งสองอย่างครับ   เพราะมีดีทั้งคู่เลย   :e

• 43894
ขึ้นอยู่กับ กรอบ การใช้งานมากกว่าครับ ติดรถ ติดตัว ติดบ้าน ลูกโม่ง่ายสุด

พกนอกพกในได้ ปราบปราม ตรวจท้องที่ กึ่งออโต้ (แม็กกาซีน) เหมาะสมกว่าลูกโม่

ชาวบ้านธรรมดาไม่ต้องอะไรมาก ผ้าเช็ดหน้าชุบน้ำบิดหมาดๆ ดีดให้เข้าเบ้าตา เพียงพอแล้ว เหอ เหอ เหอ

;) ;)   อย่างหลังเห็นภาพเลยล่ะครับ น้าGHDครับ  ;) ;)

• 43894
ต้องมีทั้งสองอย่างครับ   เพราะมีดีทั้งคู่เลย   :e

??? ???   สุดยอดครับ อ.หนมครับ  ;) ;) :LIKE: :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ artami

• **
  • 525
  • +8/-0
  • เป็นบุตรต้องกตัญญู เป็นข้าราชการต้องซื้อสัตย์
แมกกาซีนครับ เพราะผมยิงไม่แม่นต้องใช้ลูกเยอะๆ  ;D

homealone1111

เคยเห็น หน่วยรบ. เอาโม่ติดตัว ไปใช้ไหมละ.
นั้นแหละคือคำตอบ.

ออฟไลน์ gai-chon

• 3796
  • +82/-114
ลูกเหลือยังดีกว่าลูกหมดครับ   ผมมั่นใจลูกดกๆมากกว่าครับ  ;D

ออฟไลน์ THA

• **
  • 164
  • +3/-0
ลูกโม่แม่นกว่าโดยกลไก
เซมิลูกดกกว่าเยอะเลย ซ้อมบ่อยๆแม่นไว้ใจได้
สรุปซ้อมเซมิให้แม่นๆจะครบเครื่องครับ 555

ออฟไลน์ bigbird357

• **
  • 4
  • +0/-0
ชอบลูกมาก แม็ก
ชอบลูกน้อย ลูกโม่

• 43894
 ;) ;)   เลือกได้ยังครับ ว่าจะเล่นอะไรดีครับ  ;) ;)

ออฟไลน์ swat

• **
  • 126
  • +3/-1
ใช้ง่าย โม่  ฝึกบ่อยๆใช้แม็ก

http://www.gun.in.th/

ไม่รู้ว่า สมัยนี้มีใครเคยเขาดูบ้างหรือเปล่า  :e