GUN GALLERY IN THAILAND

ของแต่งบีบีกัน

ออนไลน์ jazzsonic

• **
  • 34
  • +0/-0
ของแต่งบีบีกัน
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2023, 12:03:17 »
อยากทราบว่าพวกของแต่งปืนบีบีกันเช่นไฟฉายยิงปืนไปติดที่รางมันจะทนแรงรีคอลย์ปืนได้ไหม แต่อย่างว่ามันมีของดีแระไม่ดีตามคุณภาพของงานแต่อยากจบแบบไม่เสียเงินอีกเน้นรา้นขายของแต่งปืนแท้ๆๆเลยดีก่าวจ่ายแพงแต่จบ ขอความรู้หน่อยครับบางชิ้นแบบไหนใช้แทนกันได้บ้าง

ออฟไลน์ พงศ์ครับ

• **
  • 470
  • +13/-26
  • กฎแห่งกรรม ยุติธรรมที่สุด
Re: ของแต่งบีบีกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2023, 08:11:55 »
ตอบยากครับ ของบีบีกันบางชิ้นก็บอบบาง บางชิ้นก็ทนต่อแรงรีคอย์ของปืน ครับ