GUN GALLERY IN THAILAND

ว่าด้วย ป.3 วังไชยา (ต.ค.66) เป็นอย่างไรกันบ้างครับ

ออฟไลน์ it_good

• **
  • 5
  • +0/-0
กำลังอยากหาปืน 9 มม. (สวัสดิการ) ไว้ใช้งานสักระบอก เล็ง GLOCK 19 COMMANDO ตอนนี้อยู่ระหว่างเตรียมเอกสารคาดว่าจะไปยื่นขอปลายเดือน อยากสอบถามสถานะการณ์การขอ ป.3 ตอนนี้ขอได้ตามปกติไหมครับ เรียกเอกสารอะไรเพิ่มเติมไหม (จากกรณีที่มีข่าวดัง)  :-\

เพื่อน ๆ ท่านใดไปขอ ป.3 มาเร็ว ๆ นี้ เล่าสู่กันฟังหน่อยครับ  ;D

ออฟไลน์ oreozippo

• **
  • 27
  • +0/-0
ข้าราชการซื้อยังออกให้ปกตินะครับ
แต่ประชาชนทั่วไปที่มีเกิน 5 กระบอก ตอนนี้หมดสิทธิ์ครับ

ออฟไลน์ Hartman

• **
  • 47
  • +2/-1
Re: ว่าด้วย ป.3 วังไชยา (ต.ค.66) เป็นอย่างไรกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2023, 14:44:11 »
ก็ปกตินะ ปชช ตาดำ สุจริตชน

จะ 1 หรือ 6+ เดินเข้าไปเถอะ บอกได้แค่นี้แหละ

ตีความเอง  :e