GUN GALLERY IN THAILAND

ของแต่ง MP15-22 มีอะไรหลักๆบ้างครับ ขอคำแนะนำจากสมาชิกครับ

ออฟไลน์ @_แก่งคอย

• **
  • 161
  • +6/-1
  • ชัดเจน...ทุกกรณี
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ปืนเดิมๆครับลำ 16" ยังไม่ได้ปรับแต่งอะไรเลย ขอคำแนะนำด้วยครับ  :<> :<> :<>
ถึงแม้ว่าอนาคตผมมันจะไม่ค่อยชัดเจนนัก  แต่ผมก็มีจุดยืนที่ชัดเจนว่าผมจะทำอะไรและเพื่อใคร ผมรักพ่อกับแม่ผมที่สุดในโลกครับ...

ออฟไลน์ Hartman

• **
  • 47
  • +2/-1
 :e น่าสนใจ

คงจะติด ราง picatinny ใต้กระโจมมือ เพื่อติดตั้งกับ pod (ขาทราย) ได้ หรือ ติด foregrip แบบต่างๆ / ติด scope ขนาดเล็ก หรือ ติด red dot แล้วแต่ชอบ เพราะเอาไว้ ยิงเร็ว มากกว่าเล็ง precision / สายสะพายแบบ หนึ่งจุด หรือ สามจุด / ติดไฟฉาย? / พานท้าย ไม่มี ไอเดีย  ;)