GUN GALLERY IN THAILAND

สอบถามคนในพื้นที่

ออนไลน์ jazzsonic

• **
  • 33
  • +0/-0
สอบถามคนในพื้นที่
« เมื่อ: มกราคม 20, 2024, 14:59:24 »
ไม่ทราบว่ามีสมชท่านไหนอยู่อำเภอบางละมุงชลบุรีบ้างครับอยากสอบถามว่าขอยื่นเรื่องใบป3ได้ง่ายไหมเพราะหลังเดือนมกราคม นายจะมาเข้ามาเป้นนายอำเภอที่ผมอยู่เลยอยากรู้ว่านายคนนี้ออกให้ง่ายๆๆไหมครับ :) :) :) :) :) :)

Re: สอบถามคนในพื้นที่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2024, 08:02:48 »
ไม่ทราบว่ามีสมชท่านไหนอยู่อำเภอบางละมุงชลบุรีบ้างครับอยากสอบถามว่าขอยื่นเรื่องใบป3ได้ง่ายไหมเพราะหลังเดือนมกราคม นายจะมาเข้ามาเป้นนายอำเภอที่ผมอยู่เลยอยากรู้ว่านายคนนี้ออกให้ง่ายๆๆไหมครับ :) :) :) :) :) :)
ผมกำลังจะไปขอได้ยินมาว่ายังไม่ให้ขอครับตอนนี้นายเพิ่งย้ายมาเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมาครับ