GUN GALLERY IN THAILAND

Cz scorpion กับ MKE AP5-M (สน.อส.) ตัวไหนหน้าใช้กว่ากันครับ

Cz Scorpion Evo3  กับ MKE AP5-M (สน.อส.) ตัวไหนหน้าใช้กว่ากันครับ ข้อดี - ข้อเสีย ?

Re: Cz scorpion กับ MKE AP5-M (สน.อส.) ตัวไหนหน้าใช้กว่ากันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2024, 21:48:25 »
Scorpion ดูใหม่รูปทรงมันสมัย ใหญ่บึกบึน
MKE ได้เรื่องหุ่นอมตะ ขนาดกำลังดีน่ารัก
ได้เรื่องความขลัง ของแต่งมีพอๆกัน Scorpion อาจจะมีอะไรให้แต่งมากกว่าแต่ไม่เยอะ