GUN GALLERY IN THAILAND

ได้ข่าวมาว่า​ ร้านปืนตอนนี้​ ไม่สามารถ​นำปืนลอตใหม่​ เข้ามาขายได้เเลัวใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ tumoioi

• **
  • 30
  • +1/-1
จิงเท็จ​เเค่ไหนครับผม
ได้ยินมาจากยูทูปเปอร์​ท่านหนึง

ออฟไลน์ Volcano

• **
  • 47
  • +1/-0
จริงครับ มท.1 ไม่เซ็นใบโควต้า ป.2
เรื่องนี้เข้าไปถามร้านปืนร้านไหนก็ได้ ได้คำตอบเดียวกันหมดครับ  :% :% :%

แต่ถ้าร้านไหนยังมีใบเก่าอยู่ ก็ยังนำเข้าได้ แต่คงทยอยหมดลงไปเรื่อยๆ และจะเหลือ0 ถ้ายังไม่เซ็นต่อไป...

ออฟไลน์ jazzsonic

• **
  • 33
  • +0/-0
บางร้านมีปืนใหม่เข้ามาขายกันอยู่ไม่เห็นเหมือนจะสั่งห้ามนำเข้า ถ้าห้ามนำเข้าจริงมีจัดงานแสดงเกี่ยวกับปืนตัวใหม่ๆๆกันสั่งห้ามกันจริงแล้วมีให้จัดงานได้งัย ลองไปดูคนดังไปเดินริวิวร้านปืนวังดูเลย5555มีปืนใหม่ๆๆเข้ามาทั้งนั้น

• **
  • 30
  • +1/-1
จริงครับ มท.1 ไม่เซ็นใบโควต้า ป.2
เรื่องนี้เข้าไปถามร้านปืนร้านไหนก็ได้ ได้คำตอบเดียวกันหมดครับ  :% :% :%

แต่ถ้าร้านไหนยังมีใบเก่าอยู่ ก็ยังนำเข้าได้ แต่คงทยอยหมดลงไปเรื่อยๆ และจะเหลือ0 ถ้ายังไม่เซ็นต่อไป...
  ถึงคราวร้านปืนปิดกิจการกันหมดเเน่ 

ออฟไลน์ Gap_Ratch

• **
  • 19
  • +0/-3
นโยบายขึ้นราคาของทางร้านครับ

ออฟไลน์ The_1nnocenT

• **
  • 68
  • +0/-0
เท่าที่คุยกับร้านปืนมา เขาว่า มท.สั่งห้ามนำเข้าครับจนกว่าจะมีคำสั่งเปลี่ยนแปลง ซึ่งก็ไม่รู้เหมือนกันว่ามันจะนานแค่ไหน
"อาวุธปืน" คือศาสตราวุธทรงพลังและมีอำนาจสูงที่แม้แต่ผีสางก็ยังขลาดกลัว ฉะนั้นจงใช้อาวุธปืนของท่านด้วยสติปัญญา อย่าใช้อาวุธปืนด้วยอารมณ์

ออฟไลน์ Master62-63

• **
  • 187
  • +10/-9
มันก็แค่รู้กัน มองตายักคิ้วก็รู้ใจ จะเรียกเพิ่ม ร้านค้าขายหากินทางนี้อยู่แล้วก็ไม่มีปัญหา เดี่ยวไปบวกค่าตัวปืนเพิ่มเอากับพวกขี้เล่นปืนติดซื้อปืนงอมแงม มันหลง มันชอบ มันบ้า เท่าไหร่มันก็ซื้อ

ออฟไลน์ Tomyclub16

• **
  • 7
  • +0/-0
ถ้ายังนำเข้าไม่ได้อย่างนี้ต่อไป สงสัยมีแต่ ++   สงสัยอีกหน่อยจะหามือสองราคาหลักหมื่น  คงไม่ได้ล่ะ   

ออฟไลน์ jeremyhouse1

• **
  • 70
  • +5/-5
ร้านปืนที่รู้จักกัน2ที่ คนละจังหวัด ก็บอกแบบนี้ครับว่ายังนำเข้าไม่ได้

ออฟไลน์ gai-chon

• 3796
  • +82/-114
555  อยากขาย   ร้านปืนต้องช่วยกันเพิ่ม  นน  ด้วยจ๊ะ   ยังไม่ถืงเกณท์จ๊ะ    :DisLIKE: :DisLIKE: :DisLIKE:

ออฟไลน์ werachai

• **
  • 213
  • +3/-3
ข่าวจริงครับ ปี67ยังไม่มีการออกใบอนุญาตนำเข้าปืน(ป.2)เลย ที่มีขายตอนนี้เป็นของปี66ครับ

ออฟไลน์ zoomjerk

• **
  • 5
  • +0/-0
พึ่งไปซื้อมาต้นเดือนครับ จะให้ทางร้านหาเพิ่มให้ เขาแจ้งว่ายังไม่ชัวร์ น่าจะของยังไม่เข้า

ออฟไลน์ VMC

• **
  • 13
  • +0/-0
เด่ยวก็มีการเปลี่ยนแปลงครับ รบ.ใหม่มา ก็เปลี่ยนแล้ว

• **
  • 30
  • +1/-1
พึ่งไปซื้อมาต้นเดือนครับ จะให้ทางร้านหาเพิ่มให้ เขาแจ้งว่ายังไม่ชัวร์ น่าจะของยังไม่เข้า
ต่างจังหวัด รือ กทม ครับผม

ออฟไลน์ Master62-63

• **
  • 187
  • +10/-9
ใจเย็นๆเดี่ยวก็เซ็นต์ เดี่ยวก็สั่งได้ พร้อมราคาที่แพงขึ้นอ่านเกมส์ไม่ยากหรอกพวกนี้ :<> :<> :<>