GUN GALLERY IN THAILAND

สนใจกึ่งอัตโนมัติ มีตัวไหนแนะนำบ้างครับ

หลังจากกลับมาจากสนามแล้ว มีลูกซองกับลูกโม่ อยากได้แบบกึ่งออโต้บ้าง ควรมองที่ตัวไหนดี ไม่เน้นพกพา หรือป้องกันตัว ถ้าไม่คิดขายต่อ มองข้ามพลาสติก มีสิทธิ์สวัสดิการ งบประมาณไม่เกินแสนกลางๆ ควรหาขนาดและตัวไหนดีครับ  :<>

ออฟไลน์ ohm_p

• **
  • 49
  • +3/-55
Re: สนใจกึ่งอัตโนมัติ มีตัวไหนแนะนำบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2024, 09:06:13 »
1911.45 5นิ้ว พวกkimber Lesbaer ครับ

ออฟไลน์ gai-chon

• 3796
  • +82/-114
Re: สนใจกึ่งอัตโนมัติ มีตัวไหนแนะนำบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2024, 12:07:51 »

หลังจากกลับมาจากสนามแล้ว มีลูกซองกับลูกโม่ อยากได้แบบกึ่งออโต้บ้าง ควรมองที่ตัวไหนดี ไม่เน้นพกพา หรือป้องกันตัว ถ้าไม่คิดขายต่อ มองข้ามพลาสติก มีสิทธิ์สวัสดิการ งบประมาณไม่เกินแสนกลางๆ ควรหาขนาดและตัวไหนดีครับ  :<>
สวัสดิการได้  ไปโกลคัพเลยครับ  ยิงดี  ราคาไม่ตกครับ