GUN GALLERY IN THAILAND

ควรต่อราคาปืนลงมากี่คะแนนครับ

ออฟไลน์ Kimhun888

• **
  • 16
  • +0/-0
ควรต่อราคาปืนลงมากี่คะแนนครับ
« เมื่อ: มีนาคม 08, 2024, 11:11:54 »
เราควรต่อส่วนต่างกี่คะแนนดีครับแบบร้านอยู่ได้เราก็ไม่ถูกเอาเปรียบ

ออฟไลน์ Artfilm

• **
  • 17
  • +0/-0
Re: ควรต่อราคาปืนลงมากี่คะแนนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2024, 20:17:34 »
ผมเคยต่อไม่ได้สักคะแนนเลย และส่วนมากก็เห็นคนต่อไม่ลงซักคะแนนเหมือนกัน555
พนักงานเขาน่าจะมีหน้าที่แค่ขายครับ คะแนนน่าจะถูกกำหนดมาแล้วจากเจ้าของร้าน ;D

ออฟไลน์ Volcano

• **
  • 47
  • +1/-0
Re: ควรต่อราคาปืนลงมากี่คะแนนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2024, 22:22:03 »
จากประการณ์ที่ผ่านมาหลายหน่วย ไม่มีลดเลยแอะ บอกราคาไหนก็ราคานั้น

แต่ล่าสุดที่เพิ่งไปรับมา เมื่อต้นปีเป็นปืนคัสตอม ลดมาได้หมื่นนึง(คงไม่ต้องบอกราคาเต็มนะ)  :% :% :% :%

ออฟไลน์ jazzsonic

• **
  • 33
  • +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2024, 08:01:06 »
ส่วนตัวถ้าต่อลงแล้วไม่ได้กับของแถมเล้กๆๆน้อยไม่มีลดราคาลงผมก้เดินออกจากร้านแล้วไปเดินหน้าร้านอื่นต่อไม่สนเลยในเมื่อเรามีใบป3กับเงินอยู่กับตัวแล้วมีสิทธิเลือกได้อีกหลายๆๆร้านแล้วบางร้านเวลาเดินไปถามตัวสินค้าในร้านทำอารมแบบเหมือนถ้ามีใบป3เดียวลดราคาให้กับบอกไปว่าแค่เดินสอบถามราคาก่อนทำหน้าเหมือนไม่อยากตอบอะไร ผมเฉยๆๆนะร้านแบบนั้นในเมื่อเรามีสิทธิเลือกต่อรองได้ก้เหมือนการซื้อขายทั่วไปปืนไม่ใช่ถูกๆๆคนซื้อเค้าต้องการราคาที่มันสมกับเงินที่ซื้อไปเจอร้านดีๆๆบริการดีแบบไม่ต้องพูดเอยต่อราคาเค้าพร้อมลดได้เลยกับของแถมเล้กๆๆน้อยๆๆร้านแบบนี้แระเค้าเอาลูกค้าบริการดีที่หน้าซื้อเลยผมเจอร้านดีๆๆบริการดี ผมยอมเป็นลูกค้าเค้าต่อไปดีก่าวเพราะวันข้างหน้าเราชอบตัวไหนแค่โทรสอบถามร้านก่อนว่าพอหาตัวที่เราชอบได้ไหมร้านเค้าพร้อมจัดหาให้ได้ถึงจะราคามันตึงไปแต่เรายึดเรื่องการบริการที่ดีของร้านไว้ตังแต่ต้นแล้ว ส่วนเรื่องซื้อปืนร้านไหนปืนก้เหมือนกันทุกอย่างไม่ได้แปลกหรือพิเศษอะไรมากมายเลยไม่สนใจว่าเราซื้อปืนร้านนี้ทำไหมในป3ระบุอีกชื่อ