GUN GALLERY IN THAILAND

รบกวนสอบถามครับ

ออฟไลน์ Seventac

• **
  • 6
  • +0/-0
รบกวนสอบถามครับ
« เมื่อ: เมษายน 30, 2024, 14:19:06 »
ประมาณปลายเดือน พ.ค ผมจะลงไปทำเรื่องขอ ป.3 ที่ ต่างจังหวัด อยากทราบว่า เราจะขอพิมพ์มือตรวจสอบประวัติจากกรุงเทพเพื่อขอเอกสารผลตรวจไปแสดงได้หรือไม่  หรือ ต้องมีหนังสือส่งตรวจจากเจ้าหน้าที่อำเภอเท่านั้นครับครับ

ออฟไลน์ gai-chon

• 3798
  • +82/-114
Re: รบกวนสอบถามครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2024, 22:00:16 »
ประมาณปลายเดือน พ.ค ผมจะลงไปทำเรื่องขอ ป.3 ที่ ต่างจังหวัด อยากทราบว่า เราจะขอพิมพ์มือตรวจสอบประวัติจากกรุงเทพเพื่อขอเอกสารผลตรวจไปแสดงได้หรือไม่  หรือ ต้องมีหนังสือส่งตรวจจากเจ้าหน้าที่อำเภอเท่านั้นครับครับ
ได้ครับ  พิมพ์มือจากกระบี่  มาขอคนละจังหวัด  ได้ ป3  มาแล้วครับ