GUN GALLERY IN THAILAND

อยากทราบราคาโดยประมาณ Beretta 92FS Stainless Italy ตอนนี้น่ะครับ รบกวนด้วยครับ

ออฟไลน์ kangsak

• **
  • 1
  • +0/-0
คือตอนนี้ พ่อผมกำลังจะซื้อปืน Beretta 92FS Stainless Italy ครับ
แต่ไม่ทราบราคา และไม่กล้าเชื่อราคาที่ทราบมาเท่าไร เนื่องจากรู้สึกเข็ดกับราคา CZ 75 Compact ในราคาแพงจนนอนไม่หลับหลายวัน
จากร้านในตำนานที่คนเล่นปืนพูดถึงกัน และดำเนินการคืนปืนคืนเงินในที่สุด

หลังจากที่ได้ทำการคืนปืนคืนเงินกันแล้ว ก็จะหาใหม่ครับ คือ  Beretta 92FS Stainless Italy (ที่ตั้งใจจะซื้อตอนแรก แต่ไม่รู้อะไรเข้าสิงไปซื้อ CZ)

จึงอยากจะรบกวนท่านที่พอทราบ หรือเพิ่งไปซื้อมาด้วยนะครับ

ออฟไลน์ THA

• **
  • 164
  • +3/-0
92fs ใหญ่หนาเทอะทะมากๆๆๆๆ
โดยรวมCZเหมาะมือ(ผมนะ)มากกว่าเยอะ
และCZ ถูกกว่าครับ