GUN GALLERY IN THAILAND

จะไปชื้อปืนสวัสดิการ สน.อส ตอนขอใบป3 ต้ิิองระบุที่ชื้อด้วยไมครับ

ออฟไลน์ maooza

• **
  • 1
  • +0/-0
แล้วร้านสวัสดิการ สน.อส ตั่งอยู่ที่ไหนครับ.  ตอนขอใบ ป.3. ตอนระบุที่ชื้อด้วยไมครับ. อยากทราบครับผมไม่มีความรู้ ด้านนี้ :P :P

ออฟไลน์ gai-chon

• 3798
  • +82/-114
ไม่ต้องระบุชื่อครับ  แจ้งความประสงค์ให้กับ ที่ๆไปขอ ป.3   ว่าซื้อปืน สวัสดิการ  สนอส  เดี๋ยว  จนท  ทำให้เองครับ

ออฟไลน์ Gotcha

• @ M:I:101 @
  • 18479
  • +1743/-933
  • ㋡ SFFM: MI:101 ㋡
ไม่ต้องระบุชื่อครับ  แจ้งความประสงค์ให้กับ ที่ๆไปขอ ป.3   ว่าซื้อปืน สวัสดิการ  สนอส  เดี๋ยว  จนท  ทำให้เองครับ
....ท่านประธานไก่ชลครับ...ผมขอ ป.3 ท่าน ป. อาวุโสไม่เห็นท่านทำให้เองเลยนิครับ....เห็นท่านสั่งลูกน้องทำให้ตลอดเลยน่ะครับ... :II :II :% :% :% :% ;D ;D ;D
" ทำเหตุในปัจจุบันดี...ผลในอนาคต...ย่อมต้องดี "