GUN GALLERY IN THAILAND

น้องใหม่ครับ อยากมีปืนไว้ปกป้องคนที่เรารักครับ เลยมาหาข้อมูลครับ

ออฟไลน์ maibaza

• **
  • 1
  • +0/-0
เห็นในข่าวเด็กวัยรุ่นรุมทำร้ายคนพิการแล้วรู้สึกว่าชีวิตไม่ปลอดภัย ยิ่งเวลาเดินทางไปกับแฟนตอนกลางคืนทางเปลี่ยวๆรู้สึกไม่ปลอดภัย กลัวแฟนจะมีอันตราย ถ้าโดนปล้นจริงๆแล้วโจรจับแฟนผมไปทำมิดีมิร้าย ผมคงจะเสียใจไปตลอดชีวิต เพราะไม่อาจปกป้องคนที่เรารักได้  :'(  เลยมาศึกษาหาข้อมูลให้ได้ปืนซักกระบอกครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Gotcha

• @ M:I:101 @
  • 18479
  • +1743/-940
  • ㋡ SFFM: MI:101 ㋡
เห็นในข่าวเด็กวัยรุ่นรุมทำร้ายคนพิการแล้วรู้สึกว่าชีวิตไม่ปลอดภัย ยิ่งเวลาเดินทางไปกับแฟนตอนกลางคืนทางเปลี่ยวๆรู้สึกไม่ปลอดภัย กลัวแฟนจะมีอันตราย ถ้าโดนปล้นจริงๆแล้วโจรจับแฟนผมไปทำมิดีมิร้าย ผมคงจะเสียใจไปตลอดชีวิต เพราะไม่อาจปกป้องคนที่เรารักได้  :'(  เลยมาศึกษาหาข้อมูลให้ได้ปืนซักกระบอกครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
....สวัสดีครับยินดีต้อนรับครับผม...การมีเรื่องหลีกได้ก็หลีกเถอะครับ...ยอมได้ก็ยอมน่ะครับ...แต่ถ้ามันถึงขนาดชีวิตไม่ปลอดภัยค่อยตอบโต้ครับ  :<> :<> :<> :<>
" ทำเหตุในปัจจุบันดี...ผลในอนาคต...ย่อมต้องดี "