GUN GALLERY IN THAILAND

รบกวนสอบถามนิดหน่อยครับ เกี่ยวกับการซื้อปืนสวัสดิการจากตำรวจครับ

ออฟไลน์ xoox007

• **
  • 4
  • +0/-0
พอดีพี่ชาย(รับราชการตำรวจ) จะเปลี่ยน อวป. ประจำกาย ต้องการขาย ซึ่ง อวป. ปัจจุบันจากสวัสดิการ ผมจะซื้อแต่ไม่มั่นใจว่า โอนได้ปรกติรึเปล่าครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ KHZ1000

• '' ไม่เจ็บ_ไม่รู้ ''
  • **
  • 25
  • +1911/-0
พอดีพี่ชาย(รับราชการตำรวจ) จะเปลี่ยน อวป. ประจำกาย ต้องการขาย ซึ่ง อวป. ปัจจุบันจากสวัสดิการ ผมจะซื้อแต่ไม่มั่นใจว่า โอนได้ปรกติรึเปล่าครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ลองตรวจเช็คว่าเป็น อวป. ของ สวัสดิการอะไรก่อนน่ะครับ ถ้าเป็นของ สตช. เมื่อครบ 5 ปีก็โอนได้แล้วครับ  :<>
'' _ต้องมีชีวิตอยู่_ต้องกิน_ต้องใช้_ ''

ออฟไลน์ H_APISIT

• **
  • 2
  • +0/-0