GUN GALLERY IN THAILAND

พยาบาลสามารถซื้อปืนสวัสดิการได้รึเปล่าคับ

พอดีแฟนเป็นพยาบาลสามารถซื้อปืนสวัสดิการของอะไรได้บ้างครับ ถ้าซื้อได้ต้องทำยังงัยบ้างครับ ขอบคุณครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ supilot

• **
  • 40
  • +0/-0
Re: พยาบาลสามารถซื้อปืนสวัสดิการได้รึเปล่าคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2016, 20:59:09 »
ถ้าได้บรรจุเป็นข้าราชการแล้ว สามารถขอใบรับรองความประพฤติกับผู้อำนวยการ แล้วยื่นเรื่องที่อำเภอได้เลยครับ

Re: พยาบาลสามารถซื้อปืนสวัสดิการได้รึเปล่าคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2016, 04:57:47 »
 :)ขอบคุณครับ รีบจัดการเลยครับ :LIKE: :LIKE: