GUN GALLERY IN THAILAND

ช่วยเปรียบมวยคู่นี้ให้หน่อยครับ

ช่วยเปรียบมวยคู่นี้ให้หน่อยครับ
« เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 11:34:56 »
มี ป.3 แล้ว ขอความคิดเห็นช่วยเลือกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ 8|
colt gold cup trophy .45

kimber grand raptor .45
ความตายเป็นเพียงประตูสู่ชีวิตใหม่ วันนี้มีชีพวันหน้าก็มีอีกหวนคืนในหลากรูปแบบ

Re: ช่วยเปรียบมวยคู่นี้ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 13:52:12 »
เปรียบได้สูสีมากๆครับถ้าเป็นบอลก็คงต้องยิงจุดโทษแหละครับสองตัวนี้ยิงเป้าเฝ้าบ้านเหมาะมากๆงานเนียนและแต่งแม่นจากโรงงานทั้งคุ่..เปรียบยากมากๆครับแต่ผมเลือก.โกลคัฟ.ครับ.ผมใช้ตัวเนชัลแนลแมชอยุ่ครับ(ชอบม้า) ;Dส่วนท่านเลือกตัวไหนสองตัวนี้ก๊คงไม่ผิดหวังแน่ๆครับ.ยินดีล่วงหน้าครับท่านมาถูกทางแล้วสำหรับ11ม.ม. สองตัวนี้(สุดยอด) ครับ:LIKE: :LIKE: :LIKE: ;D

Re: ช่วยเปรียบมวยคู่นี้ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 14:42:05 »
เปรียบได้สูสีมากๆครับถ้าเป็นบอลก็คงต้องยิงจุดโทษแหละครับสองตัวนี้ยิงเป้าเฝ้าบ้านเหมาะมากๆงานเนียนและแต่งแม่นจากโรงงานทั้งคุ่..เปรียบยากมากๆครับแต่ผมเลือก.โกลคัฟ.ครับ.ผมใช้ตัวเนชัลแนลแมชอยุ่ครับ(ชอบม้า) ;Dส่วนท่านเลือกตัวไหนสองตัวนี้ก๊คงไม่ผิดหวังแน่ๆครับ.ยินดีล่วงหน้าครับท่านมาถูกทางแล้วสำหรับ11ม.ม. สองตัวนี้(สุดยอด) ครับ:LIKE: :LIKE: :LIKE: ;D
ขอบคุณมากครับสำหรับความคิดเห็น :)
ความตายเป็นเพียงประตูสู่ชีวิตใหม่ วันนี้มีชีพวันหน้าก็มีอีกหวนคืนในหลากรูปแบบ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-854
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 15:02:21 »
 ??? ???   ส่วนตัวนะครับ ใจโอนไปทางน้องคิมครับ ชอบในรูปลักษณ์ครับ ถ้าม้าต้องคอมแบทคอมมานครับ ;) ;)

ออฟไลน์ Freeman

• **
  • 30
  • +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 17:08:15 »
ไม่ได้มาช่วยเลือกครับ น่าเก็บทั้งสองอัน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 17:58:52 »
ไม่ได้มาช่วยเลือกครับ น่าเก็บทั้งสองอัน
;) :H :LIKE: :LIKE: :LIKE: ;D

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 20:07:20 »
kimber รุ่นนี้ไม่รู้จะมีปัญหาเรื่องสนิมไหม พอดีมี kimber eclipse pro ii .45 อยู่มีปัญหาเรื่องสนิมนิดหน่อยครับ

แล้ว colt gold cup trophy มีปัญหาเรื่องสนิมไหมครับ พอดีไม่เคยมี colt ครับ 8| 8|

ออฟไลน์ THA

• **
  • 164
  • +3/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 22:26:07 »
ด้วยความเคารพนะครับ
ผมใช้Grand Raptorอยู่ครับ 25หลาแม่นกว่าGCอย่างชัดเจน (ส่วนตัวนะครับ)
ที่บอกเพราะก่อนซื้อได้ลองยิงเดิมๆทั้งคู่ เจ้าของGCก้อลองด้วยและขายGCไปเล่นKIM(แต่เล่นตัวTEAM MATCH ครับ)

• 43894
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 26, 2016, 07:54:51 »
 ;) ;)   ตามมาเชียร์น้องคิมอีกวันครับ  ;) ;)

ออฟไลน์ อนุชา

• **
  • 341
  • +15/-3
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 26, 2016, 17:28:10 »
เอาตัวไหนก็ต้องคาใจ ชอบตัวไหนก็เก็บก่อน พร้อมอีกเมื่อไหร่ตามเก็บอีกตัว.ครับ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 26, 2016, 20:41:27 »
 ;) ;)   ตามมาเชียร์น้องคิมอีกวันครับ  ;) ;)

kimber รุ่นนี้ไม่รู้จะมีปัญหาเรื่องสนิมไหม พอดีมี kimber eclipse pro ii .45 อยู่มีปัญหาเรื่องสนิมนิดหน่อยครับ

แล้ว colt gold cup trophy มีปัญหาเรื่องสนิมไหมครับ พอดีไม่เคยมี colt ครับ 8| 8|

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 26, 2016, 20:48:28 »
ด้วยความเคารพนะครับ
ผมใช้Grand Raptorอยู่ครับ 25หลาแม่นกว่าGCอย่างชัดเจน (ส่วนตัวนะครับ)
ที่บอกเพราะก่อนซื้อได้ลองยิงเดิมๆทั้งคู่ เจ้าของGCก้อลองด้วยและขายGCไปเล่นKIM(แต่เล่นตัวTEAM MATCH ครับ)
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆเป็นประโยชน์มากครับ ถ้ามีเงินคงเก็บทั้งคู่แต่ติดเรื่องเงิน555+แถมค่าป.3ก็แพงมากอิอิ :'(

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 27, 2016, 05:02:03 »
เคยเหนของเพือนๆทั้งคู่ครับเรื่องสนิมเกิดขึ้นได้ทั้งคู้แหละครับถ้าขาดการดูแลรักษา.คิม.ผมเคยชื้อพี่ๆในเวปนี้ไป.คลาสต้อมคอมแพค.ก็ไม่เหนมีเลยครับทั้งๆที่เขาใช้มา10กว่าปีมาอยุกับผมอีก2-3ปี.ส่วนโคลท์ใช้อยุก็ไม่มีครับดูจากที่เคยเหนคนไม่ค่อยรักษาปืนใช้ทั้งคุ่นี้โคลท์จะเกิดสนิมยากกว่าครับ(อยุ่ที่การรักษาครับปืน.กะบอก.ละเเสน.กว่า.ป.3อีก20K(อ.บ้านผมนะ) :-\ได้ตัวไหนมาก็หมั่นดูแลเถอะครับเงินเยอะ ;D

• 43894
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 27, 2016, 07:14:51 »
เคยเหนของเพือนๆทั้งคู่ครับเรื่องสนิมเกิดขึ้นได้ทั้งคู้แหละครับถ้าขาดการดูแลรักษา.คิม.ผมเคยชื้อพี่ๆในเวปนี้ไป.คลาสต้อมคอมแพค.ก็ไม่เหนมีเลยครับทั้งๆที่เขาใช้มา10กว่าปีมาอยุกับผมอีก2-3ปี.ส่วนโคลท์ใช้อยุก็ไม่มีครับดูจากที่เคยเหนคนไม่ค่อยรักษาปืนใช้ทั้งคุ่นี้โคลท์จะเกิดสนิมยากกว่าครับ(อยุ่ที่การรักษาครับปืน.กะบอก.ละเเสน.กว่า.ป.3อีก20K(อ.บ้านผมนะ) :-\ได้ตัวไหนมาก็หมั่นดูแลเถอะครับเงินเยอะ ;D

:LIKE: :LIKE: :LIKE: :LIKE: :LIKE:

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 28, 2016, 22:43:14 »
 :e :LIKE: :<>