GUN GALLERY IN THAILAND

รบกวนด้วผมไป ขอ ป3 ซื้อปืนยาว .22 เอกสารทางการเงิน เอกสารการค้า ทุกอย่างครบ แต่

ออฟไลน์ Noble

• **
  • 22
  • +1/-0
 รบกวนด้วย ครับ ผมไป ขอ ป3 ซื้อปืนยาว .22 เอกสารทางการเงิน เอกสารการค้า ทุกอย่างครบ แต่ ติดตรง หนังสือรับรองความประพฤติ ที่ต้องให้ c 6 หรือ พันโท รับรองให้ ครับ ผม อายุ 53 ปี ครับ เลยอยากถามว่า พอมี่ที่ไหน ใน กทม รับ รับรองบ้างไหมครับ  ผมไม่มีคนรู้จักที่รับราชการเลย ครับ ยอมเสียค่าใช้จ่ายครับ   ขอบคุณครับ

อ้อ ลืมบอกไป วันนี้ ผมได้ ยืนทุกอย่างไป พิมมือ แล้วด้วย โต๊ะสุดท้ายที่ วังไชยาจนท. คืนเอกสารให้ผมและ บอกว่าให้ไปหา คนเซ็นหนังสือรับรองความประพฤติ  มาก่อน ผมเลยต้องเสียเวลาเปล่า ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2017, 20:10:42 โดย Noble »

ออฟไลน์ puttachad

• **
  • 2
  • +0/-0

ออฟไลน์ THEP

• **
  • 6290
  • +1011/-9738
 รบกวนด้วย ครับ ผมไป ขอ ป3 ซื้อปืนยาว .22 เอกสารทางการเงิน เอกสารการค้า ทุกอย่างครบ แต่ ติดตรง หนังสือรับรองความประพฤติ ที่ต้องให้ c 6 หรือ พันโท รับรองให้ ครับ ผม อายุ 53 ปี ครับ เลยอยากถามว่า พอมี่ที่ไหน ใน กทม รับ รับรองบ้างไหมครับ  ผมไม่มีคนรู้จักที่รับราชการเลย ครับ ยอมเสียค่าใช้จ่ายครับ   ขอบคุณครับ

อ้อ ลืมบอกไป วันนี้ ผมได้ ยืนทุกอย่างไป พิมมือ แล้วด้วย โต๊ะสุดท้ายที่ วังไชยาจนท. คืนเอกสารให้ผมและ บอกว่าให้ไปหา คนเซ็นหนังสือรับรองความประพฤติ  มาก่อน ผมเลยต้องเสียเวลาเปล่า ครับ

ดูแลให้ได้  ครับ   ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2017, 12:29:59 โดย THEP... »
Tel.- Line.  O89-88I-5566

ออฟไลน์ อนุชา

• **
  • 341
  • +15/-3
มีผู้ใจดีเอื้อเฟื้อแล้ว..ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-854
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก

ออฟไลน์ Jdgakkdj

• **
  • 1
  • +0/-0

• 43894
 ;) ;) ;)   ทางสะดวกดียังครับ  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ peechai

• **
  • 28
  • +1/-0

• 43894
 ;) ;) ;)   เดินเรื่องไปถึงไหนแล้วครับ  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ Noble

• **
  • 22
  • +1/-0
ยังไม่ไปถึงไหนเลยครับ ลังเลอยู่ว่าจะทำเองต่อดี  หรือ ให้ทางร้านรับไปทำเลย  พอดี ทำงาน เลยไม่ค่อยว่างครับ

• 43894
ยังไม่ไปถึงไหนเลยครับ ลังเลอยู่ว่าจะทำเองต่อดี  หรือ ให้ทางร้านรับไปทำเลย  พอดี ทำงาน เลยไม่ค่อยว่างครับ

:LIKE: :LIKE:   ให้ร้านเป็นธุระง่ายกว่าครับ สะดวกเราครับ  :LIKE: :LIKE: